Sunday, March 14, 2010

BUKAS NA LANG KITA MAMAHALIN of Lanie Misalucha ( RENDITION OF JONATHAN ORBUDA )







Kay hirap palang umibig sa gitna ng panahon
Kung bakit ngayon ko lang natagpuan ang isang katulad mo

Sana noon pakita nakilala
Sana noon pa lang na ang puso ay malaya pang magmahal

Bukas nalang kita mamahalin
Sabay sa paglaya ng ating mga puso
Bukas na lang kita mamahalin

Kay hirap pa lang umibig sa di tamang panohon
Kung bakit ngayon ko lang natagpuan ang isang katulad mo

Sana noon pakita nakilala
Sana noon pa lang na ang puso ay malaya pang magmahal

Bukas nalang kita mamahalin
Sabay sa paglaya ng ating mga puso
Bukas na lang kita
Bukas na lang kita
Bukas na lang kita
Mamahalin




E-mail me,JUST CLICK here!!
Facebook me!
CLICK HERE!!! TO PUT YOUR COMMENTS,VIDEO AND PICTURES!!

UPCLOSE AND PERSONAL WITH THE PROFILER